Close Menu
Việc Làm Tốt
    • Đăng tuyển
    Việc Làm TốtViệc Làm Tốt
    • Trang Chủ
    • Cẩm nang tìm việc
    • Cẩm nang ngành nghề
    • Cẩm nang tuyển dụng
    Đăng tuyển
    Việc Làm Tốt
    Đăng tuyển
    Tin nổi bật
    Tin nổi bật

    VIỆC LÀM TỐT – CHỢ TỐT “BẮT TAY” METRO TALENT 2026: SĂN JOB XỊN, NHẬN QUÀ LIỀN TAY!

    Việc Làm Tốt 1Bởi Việc Làm Tốt 124/03/2026No Comments2 phút đọc
    Ngày hội việc làm 2026
    Ngày hội việc làm 2026


    Bạn đang lưng chừng giữa “chưa muốn đi làm lại” và “cần một job tốt hơn”? Thì đây rồi – Việc Làm Tốt đồng hành cùng Metro Talent 2026 để giúp bạn reset sự nghiệp, gặp đúng nhà tuyển dụng và chốt deal ngay trong ngày!

    ⏰ Thời gian: 09:00 – 14:00 ngày 29/3/2026

    �� Địa điểm: Trung tâm Hội nghị & Triển lãm Bình Dương – B11, Đường Hùng Vương, phường Bình Dương, TP. Hồ Chí Minh.

    1. Hàng trăm cơ hội, apply là có việc ngay!

    ● Doanh nghiệp đa ngành, đa vị trí

    ● Từ fresher đến có kinh nghiệm đều có “slot” phù hợp

    ● Phỏng vấn nhanh, feedback liền tay

    2. Đi Job Fair được gì? 

    ● Gặp trực tiếp nhà tuyển dụng và các chuyên trang tuyển dụng uy tín

    ● Update CV, học cách “ghi điểm” nhanh

    ● Mở rộng network xịn sò

    ● Săn job tốt, lương ổn, môi trường xịn

    3. Việc Làm Tốt có mặt tại Metro Talent 2026 – Đừng bỏ lỡ!

    Tại sự kiện, gian hàng Việc Làm Tốt (VLT) sẽ là điểm dừng chân bạn không nên bỏ qua:

    💬 Gặp gỡ & trao đổi trực tiếp với đội ngũ VLT về hàng nghìn cơ hội việc làm đang chờ bạn

    🎁 Tham gia minigame vui – có quà tặng hấp dẫn dành cho người may mắn!

    📲 Khám phá cách tìm việc nhanh – đúng – dễ hơn với nền tảng Việc Làm Tốt

    4. Tìm hiểu thông tin chi tiết thông qua fanpage và  group Zalo cộng đồng để:

    ● Nhận info tuyển dụng mới nhất

    ● Update danh sách doanh nghiệp tham gia

    ● Các tips giúp ứng viên “lọt mắt xanh” của nhà tuyển dụng.

     Link Zalo cộng đồng: https://zalo.me/g/gtovd4aupllpmoytwyqg 

    Link Facebook fanpage: https://www.facebook.com/wtcbdnc

    Thông tin chi tiết:

    ⏰ Thời gian: 09:00 – 14:00 ngày 29/3/2026

    �� Địa điểm: Trung tâm Hội nghị & Triển lãm Bình Dương – B11, Đường Hùng Vương, phường Bình Dương, TP. Hồ Chí Minh.

    �� Liên hệ: (+84) 97.223.8035 (Ms. Lê Khánh)

    Đừng để job ngon trôi qua trong tiếc nuối – Việc Làm Tốt đồng hành cùng bạn đến đích!

    Việc Làm Tốt 1
    Việc Làm Tốt 1

    Bài viết liên quan

    Tuyển nhân viên bán hàng thế nào để nhanh và hiệu quả?

    23/05/2026

    HĐLĐ xác định thời hạn ký lần 3 bị phạt bao nhiêu?

    12/05/2026

    Chấm dứt hợp đồng thử việc với lao động nữ mang thai được không?

    11/05/2026

    Trợ cấp thất nghiệp bao giờ nhận được tiền đầu tiên?

    10/05/2026

    Hợp đồng lao động hết thời hạn: Quyền lợi ra sao?

    09/05/2026

    Kinh phí công đoàn có được sử dụng cho tiệc tất niên, du lịch không?

    08/05/2026
    Bài viết liên quan

    Thợ mộc là gì? Chi tiết công việc và cơ hội mở xưởng riêng

    30/06/2026

    Thợ làm nail là gì? Công việc và cơ hội phát triển trong ngành làm đẹp

    30/06/2026

    Chăm sóc khách hàng là gì? Công việc cụ thể và cơ hội phát triển

    30/06/2026

    Gửi CV cần kiểm tra gì? Checklist 10 điều giúp bạn đỗ ngay!

    30/06/2026

    Đăng ký để không bỏ lỡ thông tin

    Đăng ký email để Chợ Tốt gửi đến bạn những bài viết mới nhất

      Tải ứng dụng Chợ Tốt

      QR tải ứng dụng


      Tải trên App Store


      Tải trên Google Play

      Hỗ trợ khách hàng

      • Trung tâm trợ giúp
      • An toàn mua bán
      • Quy định cần biết
      • Quy chế quyền riêng tư
      • Liên hệ hỗ trợ

      Về Chợ Tốt

      • Giới thiệu
      • Tuyển dụng
      • Truyền thông
      • Blog

      Liên kết


      LinkedIn


      YouTube


      Facebook

      Email: [email protected]

      CSKH: 19003003 (1.000đ/phút)

      Địa chỉ: Tầng 18, Tòa nhà UOA, Số 6 đường Tân Trào, Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.


      Chứng nhận

      CÔNG TY TNHH CHỢ TỐT – Người đại diện theo pháp luật: Nguyễn Trọng Tấn;
      GPDKKD: 0312120782 do Sở KH & ĐT TP.HCM cấp ngày 11/01/2013; Giấy phép hoạt động dịch vụ việc làm: Số 33035/2021/03/SLĐTBXH-VLATLĐ cấp ngày 15/10/2021;

      Gõ từ khóa ở trên và nhấn Enter để tìm kiếm. Nhấn Esc để hủy.

      Chia sẻ với: